Đánh giá chủ đề:
  • 7 Votes - 4.14 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
KaraFun Studio 1.20 Full - Phần mềm làm Karaoke chuyên nghiệp
Star 
[Image: cntt2a2com-karafun.jpg]

Bản này đã được Crack sẵn nhé các ban chỉ cần cài đặt là OKvui
Chỉ có thành viên mới nhìn thấy liên kết...Bạn hãy nhấn vào Đăng ký hoặc Đăng nhập để xem.
Chỉ có thành viên mới nhìn thấy liên kết...Bạn hãy nhấn vào Đăng ký hoặc Đăng nhập để xem.

Trích dẫn:12/12/2015: Update fix lỗi send email KaraFun Studio 1.20.90
Trả lời
Hướng Dẫn Làm Karaoke Karafun 1.18 hoặc Karafun 1.20.90 + Sony Vegas Pro 12.0 vui

Video thành quả đây mời AE thưởng thức cùng

P/s : Tổng hợp các phần mềm làm Karaoke
1 : Avid liquid pro
2 : Karafun + Sony Vegas
3 : Kbuilder + Adobe premiere pro
4 : Karafun
5 : Karaoke builder studio
6 : Karaoke maker
7 : Sony Vegas
8 : Adobe premiere pro
9 : Aegisub
10 : Microsoft Powerpoint

Các phần mềm này có thể làm karaoke y như karaoke ngoài thị trường karaoke ở các trang wed như star.zing.vn, sannhac.com & karaoke vi tính ...
Có gì thắc mắc các bác cứ hỏi nhé
Trả lời
(08-28-2012, 09:36 PM)kgmnc Đã viết: Chỉ có thành viên mới nhìn thấy liên kết...Bạn hãy nhấn vào Đăng ký hoặc Đăng nhập để xem.viptan121 cho mềnh hỏi chút muốn làm cái biểu tượng nam hay nữ hát như cái chỗ mềnh khoanh tròn đỏ như ở dưới thỳ làm như thế nào bạn chỉ giúp mình cái nhể
[Image: untitled-3.jpg]
Cái đó bạn Add 1 track mới với kiểu Sprites rùi add event cho nó sau đó add icon nam nữ bạn chỉnh kích cỡ cả vị trí sao cho nó phù hợp là dc
Bộ icon thì bạn có thể down bộ này của mình, có edit lại chút cho rõ ràng hơn cười nhe răng
Trả lời
(09-15-2012, 05:44 AM)hongha1023 Đã viết: Chỉ có thành viên mới nhìn thấy liên kết...Bạn hãy nhấn vào Đăng ký hoặc Đăng nhập để xem.duyhoangcd3k8, bạn làm ơn chỉ cho cách làm hiệu ứng đếm ngược 3 2 1 như bạn làm đó, bằng karafun editor. Cảm ơn bạn nhiều.
Cái này làm cũng tương tự cái icon nam nữ đó mà bản 1.20 có thanh Loading rùi mà còn nếu mún làm kiểu kia thì bạn add 1 track Sprites rùi add 3 cái event mỗi cái cách nhau 1s trc lời bài hát còn icon số 1 2 3 thì mình ko có, để làm cái icon đó bạn có thể dùng Photoshop kiểu font Wingdings có mẫu số 1 2 3 như vậy đó hum trc có làm thử nhưng ko biết tạo boder nên nhìn hơi xấu cười nhe răng để lúc nào mình làm lại rồi up lên lêu lêu
Trả lời
Up thêm file Icon số 1 2 3 đếm lùi Karaoke cho bạn nào cần, mình làm 5 màu thôi: Xanh nc biển, đỏ, xanh lá cây, hồng, da cam và tím vui
Trả lời
bạn có thể hướng dẫn mềnh tạo đc font chữ như bạn đc ko như ở hình ảnh ấy
Trả lời
Thanks chủ thớt! rất bổ ích vui
Trả lời
Như vậy dc rùi đó mỗi tội chất lượng video hơi kém mà bạn dùng bản 1.18 à
Cảm ơn chủ xưởng ThanhDt2 đã khích lệ. Đúng vậy, tôi đã dùng Karafun bản
1.18. Nhờ chủ xưởng giúp đỡ cho biết phải điền thông số như thế nào? để
Karafun convert ra hình ảnh chất lượng tốt. Cảm ơn chủ xưởng ThanhDt2 nhiều.
Trả lời
(10-13-2012, 12:19 AM)hongha1023 Đã viết: Chỉ có thành viên mới nhìn thấy liên kết...Bạn hãy nhấn vào Đăng ký hoặc Đăng nhập để xem.Cảm ơn chủ xưởng ThanhDt2 đã khích lệ. Đúng vậy, tôi đã dùng Karafun bản
1.18. Nhờ chủ xưởng giúp đỡ cho biết phải điền thông số như thế nào? để
Karafun convert ra hình ảnh chất lượng tốt. Cảm ơn chủ xưởng ThanhDt2 nhiều.
Để chất lượng video tốt thì đầu tiên file video gốc của bạn phải tốt đã còn để xuất file video Karaoke nhẹ mà chất lượng đẹp thì bạn Download bộ K-Lite Mega Codec Pack mới nhất ở Chỉ có thành viên mới nhìn thấy liên kết...Bạn hãy nhấn vào Đăng ký hoặc Đăng nhập để xem. rồi xuất file theo cấu hình tham khảo sau
[Image: cntt2a2.com-2012-08-13_143432.jpg]
Phần video format có thể tùy chỉnh theo yêu cầu còn phần video compression thì để nguyên nhé Audio thì ko quan trọng lắm để 128kbs là dc rùi cười nhe răng Sau đó bạn kết hợp dùng với phần mềm Chỉ có thành viên mới nhìn thấy liên kết...Bạn hãy nhấn vào Đăng ký hoặc Đăng nhập để xem. để convert ra các đuôi khác nhau phần mềm này convert khá tốt mà chất lượng video không bị giảm vui
Trả lời
Cảm ơn chủ xưởng ThanhDt2 nhiều. Nhưng bảng trên chỗ Audio compression:
Windows Media Audio V2 ở đâu ra, tôi bấm mũi tên xổ xuống mà không tìm ra,
như vậy, chỗ đó ghi cái gì? thì được. Một lần nữa cảm ơn chủ xưởng ThanhDt2
nhiều. Chúc luôn vui khỏe để giúp đỡ anh em.
Trả lời

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách
[-]
Liên kết Website
micro thu âm |